Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Số hottline nào để phản ánh các vấn đề công cộngNguyễn Hữu Quân16/08/2018Sở Thông tin và Truyền thông
2Thi tuyên viên chức y teNgô thi loan14/08/2018Sở Y tế
3Hỏi về lĩnh vực đất đaiĐào văn bằng13/08/2018Sở Tài nguyên và Môi trường
4Tại sao người dân phải nộp tiền dự án nước sạch?Nguyễn Văn Học12/08/2018Xã Bình Định
5Hỏi vcHoàng Tuấn Nam11/08/2018Sở Y tế
6Thi tuyên nhanh y teNgô thi loan09/08/2018Sở Y tế
7Hỏi một số vấn đề liên quan thi tuyển giáo viênNguyễn Thành09/08/2018Sở Nội vụ
8Thi tuyển công chức 2018Nguyễn Thị Thu Nga09/08/2018Sở Nội vụ
9thi tuyển giáo viên 2018Nguyễn Kiều Oanh09/08/2018Sở Nội vụ
10DDe nghị giải quyết chuyển quyền sử dụng đấtTrTRAN VĂN ĐIỆU09/08/2018Sở Tài nguyên và Môi trường
11Hỏi về lĩnh vực đất đaiĐào văn bằng08/08/2018Sở Tài nguyên và Môi trường
12Nghỉ hưu trước tuổi theo Nghị quyêt 100/HĐND tỉnhNguyễn Đình Bình08/08/2018Sở Nội vụ
13Vấn đề ảnh thi biên chếNgô trọng thanh08/08/2018Sở Nội vụ
14Hỏi về lĩnh vực đất đaiĐào văn bằng08/08/2018Sở Tài nguyên và Môi trường
15thi viên chức 2018Nguyễn thị Miến07/08/2018Sở Nội vụ
16chế độ thai sản của giáo viên tiểu học trường hợp sinh nonNguyễn Lan Hương07/08/2018Sở Nội vụ
17Hỏi về chứng chỉ tiếng anh thi viên chứcNguyễn Thị Thư07/08/2018Sở Nội vụ
18Thi tuyên giáo viênVăn hùng07/08/2018Sở Nội vụ
19tuyển công chứcNguyễn Thị Chiên06/08/2018Sở Nội vụ
20cháu xin hỏi về vấn đề thi viên chứcNguyễn Thị Nhật05/08/2018Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/29|<<12345>>|

Hỏi & Đáp